Tập thể A1 khóa 2010-2013
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của lớp 11 A 1 trường THPT Lý Tự Trọng.
Đây là nơi các bạn có thể cùng tham gia học tập và chia sẻ mọi thứ của cuộc sống!
Chúc các bạn một ngày hạnh phúc
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của lớp 11 A 1 trường THPT Lý Tự Trọng.
Đây là nơi các bạn có thể cùng tham gia học tập và chia sẻ mọi thứ của cuộc sống!
Chúc các bạn một ngày hạnh phúc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sao không là mặt trời gieo hạt nắng vô tư

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Mọi người nên sử dụng FIREFOX khi lên FORUM, truyện cười sẽ hiển thị tốt
Cười lên cho đời nó vui
Top posters
face_to_face (1067)
bước đi.........entry for myself Vote_lcap1bước đi.........entry for myself I_voting_barbước đi.........entry for myself Empty 
Pandora (914)
bước đi.........entry for myself Vote_lcap1bước đi.........entry for myself I_voting_barbước đi.........entry for myself Empty 
mắt_biếc (856)
iamme_070494 (550)
boykute_kissvipdtq (517)
pelinkiu (451)
so sad (412)
candy_chanko (382)
Pi cute (301)
gorilla102 (281)
Latest topics
» Yêu cầu ca khúc trong mục Quà tặng âm nhạc và thông điệp yêu thương
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeWed 25 May - 21:32:59 by snowflake

» pj quyet khj hoc phan WRITING
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 7 Sep - 7:57:35 by socconteen97

» mới vào nhóm của các anh chị
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSat 6 Sep - 20:23:52 by socconteen97

» Kho Ebook Khổng Lồ Luyện Thi Đại Học
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSat 6 Sep - 17:16:13 by DoThaoVy.97

» that should be me
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeFri 3 Jan - 23:27:10 by sampeony

» Nhật kí hằng ngày
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeThu 15 Aug - 22:02:21 by Pandora

» tin tức thể thao!!!
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeTue 16 Oct - 22:33:33 by boykute_kissvipdtq

» chien luoc on bai!
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 7 Oct - 20:14:26 by face_to_face

» Y NGHIA HOA XUONG RONG
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 7 Oct - 20:08:33 by face_to_face

» bài tập địa lý 12, bài 2,3 trang 44
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 7 Oct - 19:52:01 by face_to_face

» bất đẳng thức!! cách làm???
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 7 Oct - 15:38:51 by snowflake

» Xem và tự cảm nhận...
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 7 Oct - 10:09:44 by snowflake

» "Giờ Trái đất - làm sao để không chỉ là một giờ?"
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 7 Oct - 9:48:01 by snowflake

» Lưu ý khi thức đêm
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 7 Oct - 9:41:02 by snowflake

» what are words
bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 7 Oct - 9:26:40 by snowflake

Top posting users this week
No user
Thống Kê
Hiện có 5 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 5 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 37 người, vào ngày Mon 10 Apr - 9:27:14

Share | 

bước đi.........entry for myself

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
candy_chanko
Thiếu tá
Thiếu tá
candy_chanko

Tiền vàng : 898
Huy chương : Thành viên tiêu biểu

bước đi.........entry for myself Empty
Bài gửiTiêu đề: bước đi.........entry for myself   bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 26 Feb - 10:33:39

Dù rất mệt mỏi ! Mọi thứ nhưng vẫn cứ tiếp tục.........bước ..đi tối ...mưa thật đẹp...mưa sẽ làm cho tâm hồn trong sáng .............mưa đem lại kí ức....hạnh phúc nhưng...mưa.............cũng sẽ...làm cho ai đó phải khóc ! thế nhưng mưa không còn như ngày xưa nữa cả chính tớ cũng vậy , mưa đã nặng hạt hơn và con người tớ cũng vô cảm hơn ...................bước đi.........entry for myself Autumnsun

....... tới hôm nay tớ thật sự hiểu ra tất cả ......những thời gian đã qua cho tớ thấy được nhiều thứ trên thế giới này ...tớ có thể hiểu những chuyện mà từ trước đến giờ tớ chưa từng biết. Hôm nay tớ cảm thấy hạnh phúc với những gì tớ đang có , chỉ mong sáng sớm khi thức dậy không có chuyện zì xảy ra như thế là đủ rồi. Cuộc sống dạy tớ nhiều điều , chẳng ai cho không ai cái gì bao giờ sống lợi dụng và dối trá .... Không tớ sẽ không bao giờ sống như vậy cả , tớ sẽ học sau đó cố gắng đạt kết quả tốt rồi tớ sẽ đi , rời bỏ cái nơi này ... đi thật xa đến nơi mà không ai biết tớ , ở đó tớ sẽ sống thoải mái hạnh phúc . Tớ sẽ là chính tớ tớ muốn đến một nơi mà ngày ngày tớ có thể leo lên đỉnh đồi nhìn ngắm xung quanh và hét thật to.... khi đêm xuống tớ sẽ ngồi đó nhìn ngắm những ngôi sao.....sẽ mang lại quá khứ cho tớ về những ngày thơ ấu hạnh phúc , và lúc đó tớ cũng sẽ thấy cậu, cậu sẽ lại cười và an ủi tớ nhỉ.............thật sự tớ nhớ cậu lắm lúc nào tớ cũng thấy buồn và nhớ cậu ,..... nhưng tớ sợ cậu à , tớ sợ thời gian sẽ làm tớ quên đi quên tất cả như tất cả những gì tớ quên về cậu ..nhưng cậu à tớ sẽ không bao giờ wên cậu nói.... " cậu yêu tớ "... tớ hứa đấy Tớ thích được đi dưới mưa ....... nghe tiếng mưa và nhìn mọi thứ ..tớ sẽ không thấy lạnh vì tớ biết nhiều người đang lạnh hơn tớ , khi đó tớ hiểu được cái lạnh của con người chứ không phải của gió...... mưa qua đi tớ sẽ cảm thấy ấm áp hơn như tớ từng có cậu........ Tớ sẽ đi , đi thật xa......đi đến nơi có những cây cao và khi mùa thu đi qua tớ sẽ thấy lá vàng rơi như tớ vẫn ao ước ....tớ sẽ đi bộ trên những con đường dài vắng bóng người qua lại , và suy ngẫm về tất cả........................cho đến khi tuyết lạnh đóng băng con tim tớ lại để tớ không phải khóc vì buồn và đau khổ nữa Tớ không sợ lạnh nữa cậu à và trái tim tớ cũng vậy .......... từ bây giờ chẳng thứ gì có thể làm tim đớ đau nữa , không băn khoan và bận tâm ...có thể tớ sẽ sống vô cảm ! một ngày nào đó biết đâu có một ai đó làm tớ thay đổi .........nhưng bây giờ thì không tớ không thấy thích ai cả có thể cần một thời gian dài để tớ trở về như xưa... Tớ sẽ làm những gì mà tớ thick ..........những gì làm cho tớ vui...cuộc sống của tớ sẽ hạnh phúc.............tất cả những gì hôm nay tớ phải làm là ước mơ . Tớ xin lỗi vì tất cả những zì tớ đã làm...cho nên tớ sẽ xóa sẽ "delete" tất cả ..... Dù gì đi chăng nữa tớ vẫn phải bước đi , bước ...theo con đường đã chọn tớ..goodbye
mắt_biếc
Bộ tư lệnh
Bộ tư lệnh
mắt_biếc

Tiền vàng : 2330

Bài gửiTiêu đề: Re: bước đi.........entry for myself   bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 26 Feb - 11:36:23

hãy quên "cậu" đi và "tớ" nên pải nên tìm cho mình một khung trời mới, khung trời thật hp, "tớ" nhé! "Tớ lun bên cậu! "
face_to_face
Thượng thư bộ Hình
Thượng thư bộ Hình
face_to_face

Tiền vàng : 3637
Huy chương : Huy chương cống hiến

Bài gửiTiêu đề: Re: bước đi.........entry for myself   bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 26 Feb - 17:20:01

Trích dẫn :
Dù rất mệt mỏi ! Mọi thứ nhưng vẫn cứ tiếp tục.........bước ..đi tối ...mưa thật đẹp...mưa sẽ làm cho tâm hồn trong sáng .............mưa đem lại kí ức....hạnh phúc nhưng...mưa.............cũng sẽ...làm cho ai đó phải khóc ! thế nhưng mưa không còn như ngày xưa nữa cả chính tớ cũng vậy , mưa đã nặng hạt hơn và con người tớ cũng vô cảm hơn
hic, nghe giống giống mình
mắt_biếc
Bộ tư lệnh
Bộ tư lệnh
mắt_biếc

Tiền vàng : 2330

Bài gửiTiêu đề: Re: bước đi.........entry for myself   bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 26 Feb - 17:43:16

mưa đã nặng hạt hơn và con người tớ cũng vô cảm hơn
cái này cũng giống mình quá
candy_chanko
Thiếu tá
Thiếu tá
candy_chanko

Tiền vàng : 898

Bài gửiTiêu đề: Re: bước đi.........entry for myself   bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 26 Feb - 20:42:01

Tớ sẽ làm những gì mà tớ thick ..........những gì làm cho tớ vui...cuộc sống của tớ sẽ hạnh phúc.............tất cả những gì hôm nay tớ phải làm là ước mơ . Tớ xin lỗi vì tất cả những zì tớ đã làm...cho nên tớ sẽ xóa sẽ "delete" tất cả ..... Dù gì đi chăng nữa tớ vẫn phải bước đi , bước ...theo con đường tớ đã chọn ....
Pandora
Bộ tư lệnh
Bộ tư lệnh
Pandora

Tiền vàng : 3225
Đến từ : 1 góc của cuộc sống, đau thương có, vui có, buồn có, hạnh phúc có....
Huy chương : Huy chương sáng lập

Bài gửiTiêu đề: Re: bước đi.........entry for myself   bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 26 Feb - 21:31:59

Nguyễn Thế Hoàng Linh có bài thơ thế này...
giá tình yêu save được
error thì load lại chẳng bận lòng
giá tình yêu delete được
chán
hắt xì một cái
thế là xong
tôi chỉ xin kể một câu chuyện nhỏ
có một lần tôi làm thơ trên máy tính
và đặt tên file là “tinhyeu”
khi không hài lòng tôi định xóa
cái máy tính bị coi là muôn đời vô cảm
hỏi tôi:
“are you sure you want to delete
‘tinhyeu’?”
tôi đã rùng mình
bạn ạ
https://10a1ltt.forumvi.com
Pandora
Bộ tư lệnh
Bộ tư lệnh
Pandora

Tiền vàng : 3225
Đến từ : 1 góc của cuộc sống, đau thương có, vui có, buồn có, hạnh phúc có....
Huy chương : Huy chương sáng lập

Bài gửiTiêu đề: Re: bước đi.........entry for myself   bước đi.........entry for myself I_icon_minitimeSun 26 Feb - 21:33:38

Hic, vừa biết được nhà thơ Nguyễn Thế Hoàng Linh với bài thơ GIá mà được chết đi một lúc cùng nhiều bài nữa....... đã qua đời....Hic, Buồn quá...
https://10a1ltt.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bước đi.........entry for myself   bước đi.........entry for myself I_icon_minitime

bước đi.........entry for myself

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Mỉm cười và bước tiếp.
» 5 bước kihi vào phòng thi.
» 5 buoc giup ban chu dong trong hoc tap
Trang 1 trong tổng số 1 trang