Tập thể A1 khóa 2010-2013
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của lớp 11 A 1 trường THPT Lý Tự Trọng.
Đây là nơi các bạn có thể cùng tham gia học tập và chia sẻ mọi thứ của cuộc sống!
Chúc các bạn một ngày hạnh phúc
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của lớp 11 A 1 trường THPT Lý Tự Trọng.
Đây là nơi các bạn có thể cùng tham gia học tập và chia sẻ mọi thứ của cuộc sống!
Chúc các bạn một ngày hạnh phúc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sao không là mặt trời gieo hạt nắng vô tư

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Mọi người nên sử dụng FIREFOX khi lên FORUM, truyện cười sẽ hiển thị tốt
Cười lên cho đời nó vui
Top posters
face_to_face (1067)
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! Vote_lcap1[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_voting_bar[Sưu tầm] Bạn thân yêu! Empty 
Pandora (914)
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! Vote_lcap1[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_voting_bar[Sưu tầm] Bạn thân yêu! Empty 
mắt_biếc (856)
iamme_070494 (550)
boykute_kissvipdtq (517)
pelinkiu (451)
so sad (412)
candy_chanko (382)
Pi cute (301)
gorilla102 (281)
Latest topics
» Yêu cầu ca khúc trong mục Quà tặng âm nhạc và thông điệp yêu thương
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeWed 25 May - 21:32:59 by snowflake

» pj quyet khj hoc phan WRITING
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeSun 7 Sep - 7:57:35 by socconteen97

» mới vào nhóm của các anh chị
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeSat 6 Sep - 20:23:52 by socconteen97

» Kho Ebook Khổng Lồ Luyện Thi Đại Học
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeSat 6 Sep - 17:16:13 by DoThaoVy.97

» that should be me
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeFri 3 Jan - 23:27:10 by sampeony

» Nhật kí hằng ngày
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeThu 15 Aug - 22:02:21 by Pandora

» tin tức thể thao!!!
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeTue 16 Oct - 22:33:33 by boykute_kissvipdtq

» chien luoc on bai!
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeSun 7 Oct - 20:14:26 by face_to_face

» Y NGHIA HOA XUONG RONG
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeSun 7 Oct - 20:08:33 by face_to_face

» bài tập địa lý 12, bài 2,3 trang 44
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeSun 7 Oct - 19:52:01 by face_to_face

» bất đẳng thức!! cách làm???
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeSun 7 Oct - 15:38:51 by snowflake

» Xem và tự cảm nhận...
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeSun 7 Oct - 10:09:44 by snowflake

» "Giờ Trái đất - làm sao để không chỉ là một giờ?"
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeSun 7 Oct - 9:48:01 by snowflake

» Lưu ý khi thức đêm
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeSun 7 Oct - 9:41:02 by snowflake

» what are words
[Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeSun 7 Oct - 9:26:40 by snowflake

Top posting users this week
No user
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 37 người, vào ngày Mon 10 Apr - 9:27:14

Share | 

[Sưu tầm] Bạn thân yêu!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Pandora
Bộ tư lệnh
Bộ tư lệnh
Pandora

Tiền vàng : 3225
Đến từ : 1 góc của cuộc sống, đau thương có, vui có, buồn có, hạnh phúc có....
Huy chương : Huy chương sáng lập

[Sưu tầm] Bạn thân yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: [Sưu tầm] Bạn thân yêu!   [Sưu tầm] Bạn thân yêu! I_icon_minitimeSun 29 Apr - 19:40:35

Đã lâu, lâu lắm rồi những vui buồn của tớ là riêng tớ bạn nhỉ, chẳng còn hớn hở hay u sầu sẻ chia cùng bạn như ngày nào, một dấu lặng cho tình cảm của cả hai, tớ đã buồn nhiều, hụt hẫng vô cùng khi một mình đối diện với tất cả, để lắm lúc không thể chấp nhận thực tại tớ chỉ biết gào lên trong nước mắt. Nhưng sự hỗn loạn trong tớ chỉ khiến bạn thất vọng, và
tìm cách xa lánh, tớ nhận ra rằng mình không thể là kẻ cứ ôm đồm nổi đau, hay mắt ngân ngấn lệ nhìn về một người, tất cả chỉ khiến tớ yếu đuối và tầm thường, đổi thay để tốt hơn bạn nhỉ! Tớ đã thành một tớ khác từ ngày đó thì phải…

[Sưu tầm] Bạn thân yêu! Sans-titre1

Bạn bảo rằng tội tình gì phải sống vì người khác quá nhiều, đừng quan trọng một ai đó quá mức chỉ làm bản thân khốn khổ, ừ đúng là tớ đã thế, và người khiến tớ dành tất cả chính là bạn. Bạn không cần tớ phải thế, thân cứ thân, cứ dành cho nhau một tình bạn thân đúng nghĩa để gọi là đủ được rồi, đừng quan tâm thái quá, đừng tin yêu nhất nhất, chỉ thế, thế thôi, nhưng đó là điều ở trái tim và lí trí bạn à, lí trí tớ đủ hiểu mình đang sai đường, lạc lối, nhưng trái tim sao cứ nhức nhói bao nổi, tất cả làm tớ mệt mỏi, kiệt quệ trong suy nghĩ “tôi à, dừng lại và đổi hướng đi nào…”. Và cuối cùng, tớ đã nhận thức rất rõ một điều, bạn mãi là người tớ thương yêu, trân trọng nhất dù cho thế nào, nhưng giới hạn
giữa một tình yêu - tình bạn phải luôn rạch ròi, vì tớ không muốn bạn chau mày, nhúng vai, e dè khi đối diện mình, tớ muốn bên cạnh khi bạn vui, bạn buồn , đúng như một người bạn như điều bạn đã từng tự hào nói với tớ rằng tớ là 1 phần của bạn , sẽ thế bạn nhỉ!

[Sưu tầm] Bạn thân yêu! 1276657116_9273661225017337

Hôm qua, tớ say, tớ cuồng lên với cái đầu muốn nổ tung, có cảm giác như mình sẵn sàng gục ngã lúc nào không hay, tớ lại rơi nước mắt, những giọt nước mắt bức bối, nhấn nhịn, hụt hẫng, khổ đau, thế thì phải để nó tuôn để tớ mạnh mẽ, và gột rửa chính mình. Vẫn như ngày nào, người tớ gọi đầu tiên là bạn, giữa lúc đó tớ thấy cần, cần lắm một người im lặng nghe tớ nói, lặng lẽ nhìn tớ khóc và cho tớ những lời nên, không nên, dù thực lòng tớ chẳng muốn mình đối diện bạn trong cùng cực như vậy, sĩ diện hảo đây nhỉ. Cảm ơn bạn đã đến, đã dành cho tớ sự cảm thông, sẻ chia, đã nghe tớ nói, đã nhìn tớ khóc và chìa tay níu tớ đứng dậy, cảm ơn về tất cả, bạn thân yêu!

( sưu tầm )
https://10a1ltt.forumvi.com

[Sưu tầm] Bạn thân yêu!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang